![Copy of สำเนาของ จดหมายข่าว อีเมล มีขอบ สีชมพูแ 1](https://www.pecprachin.go.th/wp-content/uploads/2022/12/Copy-of-สำเนาของ-จดหมายข่าว-อีเมล-มีขอบ-สีชมพูแ-1.png)
วันที่ 14 ธันวาคม 2565 นายไพศาล ที่รัก ศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี นางสาวภณิษา พรมโน ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผล และนางปาจรีย์ โอสถ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี เข้าร่วมประชุมเตรียมความพร้อมจัดการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน (O-NET) ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 และชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
ครั้งที่ 2 ปีการศึกษา 2565 กำหนดการสอบในวันที่ 11-12 กุมภาพันธ์ 2565 ผ่านทางโปรแกรม Zoom กับสถาบันทดสอบทางการศึกษาแห่งชาติ (องค์การมหาชน) หรือ (สทศ.)
จำนวนผู้เข้าชม : 139