การประชุมคณะกรรมการดำเนินโครงการกิจกรรม “6 สัปดาห์ประชาธิปไตย รณรงค์เลือกตั้งสมาชิกสภาผู้แทนราษฎร” ระดับจังหวัดปราจีนบุรี เมษายน 28, 2566 Pae Nattawut กลุ่มงานภายใน, กลุ่มลูกเสือยุวกาชาด, ข่าวประชาสัมพันธ์, ภารกิจสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี ภาพกิจกรรม จำนวนผู้เข้าชม : 117 FacebookFacebookXXLINELine Pae Nattawut