![_DSC0021](https://www.pecprachin.go.th/wp-content/uploads/2022/11/DSC0021-scaled-e1668674419266.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 17 พฤศจิกายน 2565 เวลา 13.30 น. สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี จัดการประชุมคณะอนุกรรมการบริหารราชการเชิงยุทธศาสตร์จังหวัดปราจีนบุรี ครั้งที่ 1/2565 ณ ห้องประชุม PEC สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี โดยมี นายวัชรพงศ์ สุภรณ์ไพจิต ประธานอนุกรรมการ นายไพศาล ที่รัก ศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี อนุกรรมการและเลขานุการ อนุกรรมการ และเจ้าหน้าที่ผู้เกี่ยวข้อง เข้าร่วมการประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน
จำนวนผู้เข้าชม : 94