![](https://www.pecprachin.go.th/wp-content/uploads/2022/11/396866.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 3 พฤศจิกายน 2565 นายไพศาล ที่รัก ศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี เข้าร่วมการประชุมรับฟังการขับเคลื่อนนโยบายการจัดการศึกษาของกระทรวงศึกษาธิการในระดับพื้นที่ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ณ โรงแรมเคพีแกรนด์ อำเภอเมืองจันทบุรี จังหวัดจันทบุรี โดยมี นางสาวตรีนุช เทียนทอง รัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ เป็นประธาน ผู้บริหาร ศึกษาธิการภาค ศึกษาธิการจังหวัด เข้าร่วมการประชุมในครั้งนี้
จำนวนผู้เข้าชม : 114