การอบรมเชิงปฏิบัติการโครงการสร้างและส่งเสริมความเป็นพลเมืองดี ตามรอยพระยุคลบาท ด้านการศึกษาสู่การปฏิบัติ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 กันยายน 7, 2566 Pae Nattawut กลุ่มงานภายใน, กลุ่มลูกเสือยุวกาชาด, ภารกิจสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี ภาพกิจกรรม จำนวนผู้เข้าชม : 93 FacebookFacebookXXLINELine Pae Nattawut