![_DSC0074](https://www.pecprachin.go.th/wp-content/uploads/2022/11/DSC0074-scaled.jpg)
วันศุกร์ที่ 18 พฤศจิกายน 2565 เวลา 09.00 น. นายไพศาล ที่รัก ศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี เป็นประธานกิจกรรมรับมอบหมวก ผ้าผูกคอจิตอาสาพระราชทาน และกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา “ปราจีนบุรีเมืองสะอาด” ณ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี โดยมี ผู้อำนวยการกลุ่มทุกกลุ่ม ผู้อำนวยการหน่วย ข้าราชการ และบุคลากรในสังกัด เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้
จำนวนผู้เข้าชม : 149