กิจกรรมจิตอาสา “การปลูกฝังอุดมการณ์ความรักชาติ รักสถาบันพระมหากษัตริย์ และการสร้างการรับรู้ความภาคภูมิใจในความเป็นชาติไทย ให้กับเยาวชนและบุคลากรในสถานศึกษา” พฤศจิกายน 30, 2566 Pae Nattawut กลุ่มงานภายใน, ภารกิจสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี ภาพกิจกรรม จำนวนผู้เข้าชม : 205 FacebookFacebookXXLINELine Pae Nattawut