ประชุมซักซ้อมแนวทางเพื่อขับเคลื่อนโครงการส่งเสริมและพัฒนาการพูด อ่าน เขียนภาษาไทย ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 และมอบ “ถุงยังชีพการศึกษา เสริมปัญญาเยาวชน” พฤศจิกายน 10, 2566 Pae Nattawut กลุ่มงานภายใน, ภารกิจสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี ภาพกิจกรรม จำนวนผู้เข้าชม : 77 FacebookFacebookXXLINELine Pae Nattawut