![](https://www.pecprachin.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_2022.11.14_๒๒๑๑๑๔_51.jpg)
วันจันทร์ที่ 14 พฤศจิกายน 2565 เวลา 07.30 น. นายไพศาล ที่รัก ศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี พร้อมด้วย ข้าราชการ สังกัดสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี เข้าร่วมพิธีถวายราชสักการะวางพานพุ่มดอกไม้สด เนื่องใน "วันพระบิดาแห่งฝนหลวง" ประจำปี 2565 ณ หอประชุมจังหวัดปราจีนบุรี ศูนย์ราชการจังหวัดปราจีนบุรี โดยมี นายพงษ์สิทธิ์ เนื่องจำนงค์ รองผู้ว่าราชการจังหวัด รักษาราชการแทน ผู้ว่าราชการจังหวัดปราจีนบุรี เป็นประธาน และหัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมพิธีในครั้งนี้
จำนวนผู้เข้าชม : 122