พิธีปฏิญาณตนและสวนสนามของยุวกาชาด เนื่องในวันคล้ายวันสถาปนายุวกาชาดไทย (101 ปี ยุวกาชาดไทย) ประจำปี 2566 กุมภาพันธ์ 15, 2566 Pae Nattawut กลุ่มงานภายใน, กลุ่มลูกเสือยุวกาชาด, ข่าวประชาสัมพันธ์, ภารกิจสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี ภาพกิจกรรม จำนวนผู้เข้าชม : 113 FacebookFacebookXXLINELine Pae Nattawut