![_DSC0082](https://www.pecprachin.go.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC0082-scaled.jpg)
วันศุกร์ ที่ 2 ธันวาคม พ.ศ.2565 เวลา 13.00 น. นายไพศาล ที่รัก ศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี เข้าร่วมเป็นเกียรติและขึ้นมอบทุนการศึกษา ในพิธีมอบทุน “โครงการ 910
ทุนการศึกษาเพื่อนักเรียนขาดแคลน ณ ห้องประชุมชั้น 5 อาคารราชนครินทร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ จังหวัดฉะเชิงเทรา โดยมี นายขจรเกียรติ รักพานิชมณี
ผู้ว่าราชการจังหวัดฉะเชิงเทรา เป็นประธานในพิธีเปิดครั้งนี้ด้วย รวมถึง นางสาวสุกัญญา ประจวบเหมาะ ประธานสภาพสมาคมสตรี แห่งชาติฯ
, นางสาวณัฏฐ์ปภาณ จันทร์ละมูล กรรมการอำนวยการสภาสมาคมสตรีแห่งชาติฯ ประธานภาคกลางและตะวันออก และมีนักเรียนและนักศึกษาที่ได้รับการ
คัดเลือกให้ได้รับทุนการศึกษา จังหวัดปราจีนบุรี จำนวน 12 คน เข้าร่วมพิธีมอบทุนการศึกษา ในครั้งนี้ด้วย
จำนวนผู้เข้าชม : 196