ศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี เข้าร่วมโครงการตรวจคัดกรองสายตาและตัดแว่นสายตา แก้ไขปัญหาสายพระภิกษุสงฆ์ ในจังหวัดปราจีนบุรี กุมภาพันธ์ 24, 2566 Pae Nattawut กลุ่มงานภายใน, ข่าวประชาสัมพันธ์, ภารกิจสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี ภาพกิจกรรม จำนวนผู้เข้าชม : 81 FacebookFacebookXXLINELine Pae Nattawut