![_DSC0006 – สำเนา](https://www.pecprachin.go.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC0006-สำเนา-scaled.jpg)
วันจันทร์ ที่ 19 ธันวาคม 2565 เวลา 09.30 น. นายไพศาล ที่รัก ศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี พร้อมด้วย ข้าราชการและบุคลากร ในสังกัดสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี ร่วมลงนามถวายพระพร สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา โดยขอให้พระองค์ทรงพระเกษมสำราญ พระพลานามัยแข็งแรงสมบูรณ์ มีพระชันษายิ่งยืนนาน
จำนวนผู้เข้าชม : 110