สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี นำนักเรียนทุนการศึกษาพระราชทานฯ ในโครงการทุนการศึกษาพระราชทาน ม.ท.ศ. รุ่นที่ 14 ประจำปี 2565 เข้ารับโอวาท ธันวาคม 23, 2565 Pae Nattawut กลุ่มงานภายใน, กลุ่มพัฒนาการศึกษา, ข่าวประชาสัมพันธ์, ภารกิจสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี ภาพกิจกรรม จำนวนผู้เข้าชม : 135 FacebookFacebookXXLINELine Pae Nattawut