สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี เข้าร่วมวันการศึกษาเอกชน ครั้งที่ 7 ประจำปี พ.ศ.2566 (วันที่ 4 กุมภาพันธ์ 2566) กุมภาพันธ์ 6, 2566 Pae Nattawut กลุ่มงานภายใน, กลุ่มส่งเสริมการศึกษาเอกชน, ข่าวประชาสัมพันธ์, ภารกิจสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี ภาพกิจกรรม จำนวนผู้เข้าชม : 88 FacebookFacebookXXLINELine Pae Nattawut