สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี เข้าร่วมประชุมคณะทำงานขับเคลื่อนการส่งเสริมความรับผิดชอบต่อสังคมของภาคธุรกิจ จังหวัดปราจีนบุรี (CSR) ครั้งที่ 1/2566 กุมภาพันธ์ 9, 2566 Pae Nattawut กลุ่มงานภายใน, ข่าวประชาสัมพันธ์, ภารกิจสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี ภาพกิจกรรม จำนวนผู้เข้าชม : 78 FacebookFacebookXXLINELine Pae Nattawut