สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี นำนักเรียนที่ได้รับการพิจารณาคัดเลือกให้มีสิทธิ์เข้ารับทุนการศึกษาพระราชทานฯ รุ่นที่ 15 ประจำปี พ.ศ. 2566 ระดับภาค พฤษภาคม 12, 2566 Pae Nattawut กลุ่มพัฒนาการศึกษา, ข่าวประชาสัมพันธ์, ภารกิจสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี ภาพกิจกรรม จำนวนผู้เข้าชม : 99 FacebookFacebookXXLINELine Pae Nattawut