สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 12 สิงหาคม 2566 สิงหาคม 12, 2566 Pae Nattawut กลุ่มงานภายใน, ภารกิจสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี ภาพกิจกรรม จำนวนผู้เข้าชม : 91 FacebookFacebookXXLINELine Pae Nattawut