![](https://www.pecprachin.go.th/wp-content/uploads/2022/12/LINE_ALBUM__๒๒๑๒๑๖_23.jpg)
วันพฤหัสบดี ที่ 15 ธันวาคม 2565 เวลา 13.30 น. นายไพศาล ที่รัก ศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี มอบหมายให้ นายสมเจตน์ เชาวน์ดี ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาการศึกษา ข้าราชการ และบุคลากรในสังกัดสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี ร่วมต้อนรับ นายธฤติ ประสานสอน ผู้ตรวจราชการกระทรวงศึกษาธิการ พร้อมทั้งเข้าร่วมประชุมเพื่อรับฟังนโยบายการตรวจราชการ และติดตามประเมินผลการจัดการศึกษา ของกระทรวงศึกษาธิการ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ณ ห้องประชุม PEC สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี
จำนวนผู้เข้าชม : 127