![](https://www.pecprachin.go.th/wp-content/uploads/2022/12/360766.jpg)
วันพุธ ที่ 30 พฤศจิกายน พ.ศ.2565 เวลา 08.30 น. นายไพศาล ที่รักศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี1เข้าร่วมโครงการสร้างการรับรู้และการมีส่วนร่วมของภาคประชาชนในการป้องกันปราบปรามและแก้ไขปัญหายาเสพติด รองรับประมวลกฎหมายยาเสพติด ณ ห้องประชุมคอนเวนชั่น ฮอลล์ โรงแรมทวาราวดี รีสอร์ท อำเภอศรีมหาโพธิ จังหวัดปราจีนบุรี
จำนวนผู้เข้าชม : 174